กิจกรรมแสดงเจตนารมณ์การต่อต้านการทุจริต |
![Responsive image](./system_files/162/7af43ba14f083d79393f6d474a03b7db.jpg) |
19 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 08.00 น.
นายสมพงศ์ ปานเพชร นายกเทศมนตรีตำบลปรางหมู่ นายธันยพงศ์ สกุลเวช ประธานสภาเทศบาลตำบลปรางหมู่ พร้อมด้วย ผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ข้าราชการ พนักงานเทศบาล พนักงานจ้าง ร่วมกันทำกิจกรรมแสดงเจตนารมณ์การต่อต้านการทุจริต เพื่อปลุกจิตสำนึกหรือสร้างวัฒนธรรมให้กับเจ้าหน้าที่และประกาศเจตนารมณ์เป็นหน่วยงานที่บุคลากรในหน่วยงานเทศบาลตำบลปรางหมู่ทุกคน ไม่รับของขวัญและของกำนัลทุกชนิดจากการปฏิบัติหน้าที่ |
|
โพสเมื่อ : 19 ก.พ. 2567 |
|
|