โครงการหิ้วปิ่นโตไปวัดเพื่อส่งเสริมคุณธรรมและจริยธรรม ประจำปี 2566 |
![Responsive image](./system_files/162/e5f651f88003c1e9a93428f7b01f9e33.jpg) |
เทศบาลตำบลปรางหมู่ได้จัดโครงการหิ้วปิ่นโตไปวัดเพื่อส่งเสริมคุณธรรมและจริยธรรม ประจำปี 2566 โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา พนักงานเทศบาล พนักงานจ้าง ผู้นำชุมชน และประชาชนในตำบลปรางหมู่ เข้าร่วมกิจกรรม ณ วัดควนกรวด |
|
โพสเมื่อ : 16 ก.พ. 2566 |
|
|